Lịch thi đấu bóng đá

02:00 Leicester City ?-? Nottingham Forest

02:00 Rayo Vallecano ?-? Elche

01:45 Verona ?-? Udinese

12:00 Seongnam FC ?-? Suwon Samsung Bluewings

07:35 Nashville ?-? Houston Dynamo

02:15 Maritimo ?-? Casa Pia AC

08:00 Club Leon ?-? Club Tijuana

03:00 Real Santander ?-? Atletico Huila

03:00 Llaneros FC ?-? Deportes Quindio

00:00 IFK Varnamo ?-? Mjallby AIF

00:10 IFK Goteborg ?-? Elfsborg

00:00 Karagumruk ?-? Istanbulspor

22:59 Krylya Sovetov ?-? FC Krasnodar

04:00 Universidad de Chile ?-? Audax Italiano

01:45 Shelbourne ?-? St. Patricks Athletic

22:00 FC Botosani ?-? Universitaea Cluj

01:00 Chindia Targoviste ?-? Rapid Bucuresti

05:00 Sao Paulo ?-? Coritiba PR

06:00 Botafogo RJ ?-? Palmeiras

00:00 Nordsjaelland ?-? Randers FC

06:45 Argentinos juniors ?-? River Plate

06:00 Rosario Central ?-? Club Atlético Unión

00:00 Slask Wroclaw ?-? Warta Poznan

22:00 Pas Giannina ?-? Panaitolikos Agrinio

00:00 AEK Athens ?-? Ionikos

02:00 Zaragoza ?-? Eibar

01:45 Stade Lavallois MFC ?-? Bordeaux

19:00 Lokomotiv Plovdiv ?-? CSKA 1948 Sofia

21:30 CSKA Sofia ?-? Pirin Blagoevgrad

00:00 Beroe Stara Zagora ?-? Levski Sofia

22:59 Chrobry Glogow ?-? Odra Opole

03:00 FC Nacional Asuncion ?-? 12 de Octubre

05:00 Guarani CA ?-? resistencia SC

23:30 Concarneau ?-? Chateauroux

00:00 Ingolstadt ?-? Zwickau

08:15 Independiente Santa Fe ?-? Envigado FC

08:00 Patriotas FC ?-? Union Magdalena

21:00 Cukaricki Stankom ?-? Radnicki Nis

00:00 Erzurum BB ?-? Denizlispor

00:00 FC Trollhattan ?-? IK Oddevold

20:00 Unirea Constanta ?-? Gloria Buzau

19:00 FK Radnicki Novi Belgrad ?-? FK Graficar Beograd

20:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica ?-? Proleter Novi Sad

20:00 FK Vrsac ?-? Sevojno Uzice

22:59 Macva Sabac ?-? Zlatibor Cajetina

17:00 Fasil Kenema ?-? Adama City

20:00 Mekelakeya ?-? Hadiya Hossana

20:00 Coastal Union ?-? Kagera Sugar

22:15 Ruvu Shooting ?-? Young Africans

00:15 Azam ?-? Singida United

16:00 Barito Putera ?-? PSM Makassar

16:00 Ayeyawady united ?-? Mahar United

20:00 FK Buducnost Banovici U19 ?-? Siroki Brijeg U19

07:00 Los Angeles Galaxy II ?-? Sacramento Republic FC

09:00 Monterey Bay FC ?-? Tampa Bay Rowdies

01:30 Brasil de Pelotas U20 ?-? Palmeiras (Youth)

07:00 SV Britannia ?-? SV River Plate

19:00 Cardiff City U21 ?-? Reading U21

19:00 Wigan U21 ?-? Burnley U21

20:00 Charlton Athletic U21 ?-? Queens Park R U21

20:00 Millwall U21 ?-? Bristol City U21

21:00 Swansea City U21 ?-? Colchester United U21

01:00 Hull U21 ?-? Crewe U21

01:00 Sheffield Wed U21 ?-? Sheffield Utd U21

07:00 Pachuca (w) ?-? Juarez FC (w)

08:00 Mazatlan FC (w) ?-? Saint Louis Athletica (w)

09:00 Chivas Guadalajara (w) ?-? Club America (w)

01:30 Sportivo Dock Sud ?-? Comunicaciones BsAs

20:10 al bashaer ?-? Sohar Club

20:10 Al-Msnaa ?-? Dhufar

21:45 Al Ittehad Salalah ?-? Al-Nasr(OMA)

22:00 Beitar Haifa Yakov ?-? Maccabi Neve Shaanan Eldad

22:00 Tamale City ?-? Real Tamale United

20:15 Ittihad Kalba U21 ?-? Al Ain U21

20:15 Shabab Dubai U21 ?-? Al-Dhafra U21

20:15 Al Wahda Abu Dhabi U21 ?-? Al Bataeh U21

22:59 Karmiotissa Polemidion ?-? Olympiakos Nicosia FC

22:59 E.N.Paralimniou ?-? Nea Salamis

22:59 Sally Tas ?-? AS Douanes Ouagadougou

19:00 Horsens Reserve ?-? Vejle Reserve

19:00 Sonderjyske Reserve ?-? Odense BK Reserve

07:00 Tecnico Universitario ?-? Deportivo Cuenca

18:00 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves ?-? Neman Grodno Reserves

19:00 FC Minsk Reserves ?-? Energetik-BGU Minsk Reserves

19:00 Slavia Mozyr Reserve ?-? FC Isloch Reserves

22:59 Siauliai B ?-? FK Panevezys B

05:00 Real Espana ?-? Alajuelense

05:00 CD Motagua ?-? CD Olimpia

19:00 Husumer SV ?-? Dornbreite Lubeck

15:45 SC Eilbek ?-? FC Suderelbe

20:00 SV Curslack Neuengamme ?-? TSV Sasel

17:00 Tanzania U17 ?-? Eritrea U17

17:00 South Sudan U17 ?-? Ethiopia U17

01:00 Mali U17 ?-? Cape Verde Islands U17

04:00 Liberia U17 ?-? Mauritania U17

01:45 Glentoran Reserves ?-? Glenavon Reserves

01:45 Larne Reserves ?-? Carrick Rangers Reserves

01:45 Newry City Reserves ?-? Coleraine Reserves

01:45 Portadown Reserves ?-? Dungannon Swifts Reserves

01:45 Ballymena Utd Reserves ?-? Crusaders Reserves

00:30 Sol de America Pastoreo ?-? 2 de Mayo PJC

00:30 Club Fernando de la Mora ?-? Independiente Luque

22:30 Busaiteen ?-? Malkia

22:30 Buri ?-? Al-Ittihad(BHR)

22:30 Al-Tadhmon ?-? Al-Ittifaq

06:00 Sampaio Correa ?-? Ponte Preta

06:00 Guarani SP ?-? Londrina PR

17:30 Udinese U20 ?-? Lecce U20

21:30 Empoli U20 ?-? AS Roma U20

01:45 Longford Town ?-? Waterford United

22:05 Hajer ?-? Al-Hazm

22:15 Al Qaisoma ?-? Al-Jabalain

00:15 Najran SC ?-? Al-Ameade

22:59 Hapoel Ramat Gan ?-? Hapoel Natzrat Illit

22:59 Maccabi Kabilio Jaffa ?-? Hapoel Kfar Saba

22:59 Hapoel Petah Tikva ?-? Ironi Tiberias

01:30 Padova ?-? Feralpisalo

22:59 Parnu JK ?-? Tallinna FC Levadia B

22:59 Viimsi MRJK ?-? FC Nomme United

19:00 DJK Vilzing ?-? Viktoria Aschaffenburg

19:00 Te Cu Kukuh Atta Seip ?-? Unterhaching

19:00 SpVgg Ansbach ?-? Schweinfurt 05 FC

19:00 Wurzburger Kickers ?-? Wacker Burghausen

19:00 TSV Aubstadt ?-? Bayern Munchen (Youth)

19:00 Nurnberg (Youth) ?-? FC Augsburg II

19:00 TSV Rain Am Lech ?-? Greuther Furth (Youth)

19:00 FC Pipinsried ?-? FV Illertissen

19:00 VfB Eichstatt ?-? TSV Buchbach

19:00 SpVgg Hankofen-Hailing ?-? SV Heimstetten

13:00 Changnyeong (w) ?-? Suwon FMC (w)

13:00 Gyeongju FC (w) ?-? Sejong Gumi Sportstoto (w)

13:00 Hyundai Steel Red Angels (w) ?-? Boeun Sangmu (w)

13:00 Seoul Amazones (w) ?-? KSPO FC (w)

21:00 Al-Ahly ?-? Ethad Al-Ramtha

21:00 Al-Tora ?-? AL-Karmel

21:00 Blama ?-? Kufer Soom

21:00 Tromsdalen ?-? Valerenga B

22:00 Flekkeroy ?-? Odd Grenland 2

01:30 Barnechea ?-? Santiago Wanderers

01:30 Deportes Recoleta ?-? Deportes Santa Cruz

06:30 Universidad de Concepcion ?-? Deportes Temuco

06:30 San Luis Quillota ?-? Municipal Iquique

22:59 Grorud ?-? Raufoss

22:59 Start Kristiansand ?-? KFUM Oslo

22:59 Stabaek ?-? Asane Fotball

22:59 Ranheim IL ?-? Sandnes Ulf

22:59 Kongsvinger ?-? Sogndal

06:30 Sportivo Belgrano ?-? G.San Martin Formosa

07:00 Reboceros de La Piedad ?-? Lobos ULM

04:30 Cafetaleros de Tapachula ?-? Escorpiones FC

08:30 Herrera FC ?-? Veraguas FC

19:00 Stromsgodset B ?-? Bossekop

21:00 Bodo Glimt 2 ?-? Rosenborg B

00:00 Sparta Sarpsborg B ?-? Eik-Tonsberg

20:00 TuS Dietkirchen ?-? FSV Fernwald

20:00 Viktoria Griesheim ?-? SV Neuhof 1910

20:00 FC Hanau 93 ?-? TSV Steinbach II

20:00 KSV Baunatal ?-? Rot-Weiss Walldorf

20:00 FC Giessen ?-? Rot-Weiss Hadamar

20:00 Bayern Alzenau ?-? FC 1906 Erlensee

20:00 FC Eddersheim ?-? SV Unter-Flockenbach

20:00 SV Weidenhausen ?-? Waldgirmes

20:30 FV Dudenhofen ?-? TUS Mechtersheim

21:00 SV Schalding Heining ?-? Türkspor Augsburg

00:00 Trelleborgs FF ?-? Jonkopings Sodra IF

01:00 Camp grand RJ ?-? Sao Goncalo

01:30 CA Atlas ?-? Real Pilar

01:30 Club Lujan ?-? Argentino de Merlo

04:00 Ferrocarril Midland ?-? Leandro N Alem

00:15 Beitar Jerusalem ?-? Maccabi Bnei Raina

01:05 Nueva Chicago ?-? Quilmes

01:30 Deportivo Riestra ?-? Guillermo Brown

05:00 Deportivo Moron ?-? Instituto

05:05 All Boys ?-? Santa Marina Tandil

07:00 Belgrano ?-? Chacarita juniors

22:30 Bouake FC ?-? Sporting Gagnoa

01:00 Racing d'Abidjan ?-? ES Bafing

21:00 Leixoes U23 ?-? Famalicao U23

22:59 CD Mafra U23 ?-? Estoril U23

20:30 Platinum City ?-? Cape Town Spurs

01:45 Beaconsfield SYCOB ?-? Hartley Wintney

23:20 Al-Salmiyah ?-? Kazma

16:00 Guam Island U17 ?-? Indonesia U17

16:00 Philippines U17 ?-? Japan U17

16:00 UAE U17 ?-? PalestineU17

01:00 Turkmenistan U17 ?-? Syria U17

01:00 Bahrain U17 ?-? Qatar U17

01:00 Maldives U17 ?-? India U17

01:00 Lebanon U17 ?-? Oman U17

01:00 Kuwait U17 ?-? Myanmar U17

07:00 Diriangen ?-? Deportivo Ocotal

08:00 Real Esteli ?-? HYH Export Sebaco FC

02:15 Breidablik ?-? Stjarnan Gardabaer

20:30 Lokomotiv Tashkent ?-? Neftchi Fargona

20:30 Kuruvchi Kokand Qoqon ?-? Termez Surkhon

07:00 Guadalupe FC ?-? Deportivo Saprissa

07:00 Perez Zeledon ?-? Sporting San Jose

01:00 Nottingham Forest U21 ?-? Sunderland U21

15:00 RTC FC (W) ?-? Ugyen Academy (W)

14:00 Ssu Singjamei ?-? Ganggam SC

00:00 Lommel SK U21 ?-? Lierse U21

00:30 AS Eupen U21 ?-? FCV Dender EH U21

00:30 Kortrijk U21 ?-? KV Oostende U21

01:00 Deinze U21 ?-? Excelsior Virton U21

01:00 RWD Molenbeek U21 ?-? St.-Truidense U21

01:00 Westerlo U21 ?-? RS Waasland Beveren U21

5/5 - (1 bình chọn)