Kết quả bóng đá

03:00 Villarreal 0-1 Rayo Vallecano 0-0

02:45 Udinese 1-1 Verona 1-1

02:45 Derby County 0-2 West Ham United 0-1

21:00 Rudar Prijedor 1-0 Karlovac 1-0

21:00 FC Ufa 2-1 PFK Kuban 2-0

20:00 Slavia Sofia 1-2 Fakel 0-1

20:00 FC Hebar Pazardzhik 1-2 Metalist 1925 Kharkiv 0-1

20:00 KF Drita Gjilan 1-0 Kryvbas 1-0

19:30 FC Copenhagen 0-0 Aarhus AGF 0-0

19:30 Szekszard UFC 1-0 Pecsi MFC U19 1-0

19:00 FK Rinija Gostivar 1-2 FK Levski Krumovgrad 1-1

19:00 1 CSKA Sofia 3-3 FC Shakhtyor Karagandy 0-1

19:00 Ural Sverdlovsk Oblast 0-1 Rodina Moskva 0-1

19:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 2-0 Academy Pandev 0-0

18:00 Neman Grodno 3-1 Dinamo Brest 3-0

17:10 Dila Gori 2-2 Samtredia 1-1

17:00 Beroe Stara Zagora 1-1 FC Inhulets Petrove 0-0

17:00 FK Prva Iskra Baric 0-4 FK Rudar Pljevlja 0-1

15:30 FC Torpedo Zhodino 8-0 FC Belshina Babruisk 0-0

15:00 Saturn Moscow 3-2 Mashuk-KMV 3-2

14:00 Ural Sverdlovsk Oblast 0-1 Rodina Moskva II 0-0

03:15 Vitoria Guimaraes 2-1 GD Chaves 1-0

01:00 FC Voluntari 0-1 CFR Cluj 0-0

03:00 1 Barracas Central 0-1 Godoy Cruz Antonio Tomba 0-1

01:00 Cracovia Krakow 2-0 Gornik Zabrze 1-0

02:00 Asteras Tripolis 1-0 Panathinaikos 1 0-0

00:30 Lamia 0-2 Ionikos 0-2

22:59 PAOK Saloniki 3-2 Levadiakos 2-1

20:30 Churchill Brothers 1-0 Sudeva Delhi 0-0

03:00 Zaragoza 0-0 Ponferradina 0-0

01:00 Belenenses 1-1 Clube Desportivo Trofense 0-0

02:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 3-2 Willem II 0-1

02:00 Roda JC 1-2 PEC Zwolle 0-2

02:00 FC Utrecht (Youth) 1-1 De Graafschap 1-0

20:00 Club Africain 3-0 CO Sidi Bouzid 1-0

20:00 US Tataouine 2-0 ES Hamam-Sousse 0-0

20:00 1 Olympique de Beja 1-1 US Ben Guerdane 1 1-1

20:00 ES du Sahel 1-2 Esperance Sportive de Tunis 0-1

20:00 U.S.Monastir 2-0 AS Slimane 1-0

20:00 Chebba 1-0 Stade tunisien 1-0

20:00 Etoile Metlaoui 3-2 Rejiche 3-2

20:00 C.A.Bizertin 0-0 Sifakesi 0-0

22:45 1 Qatar SC 3-2 Al-Arabi SC 2-1

20:35 Al Shamal 1-2 Al Rayyan 1-2

20:35 Al-Wakra 0-1 Al Duhail 0-1

01:00 TSV 1860 Munchen 1-2 Dynamo Dresden 1-0

00:00 Samsunspor 2-1 Erzurum BB 1 2-1

20:15 Kallithea 3-0 Ilioupoli 1-0

19:45 Rouf FC 1-3 Egaleo Athens 1-3

18:15 Borneo FC 2-0 Persik Kediri 0-0

15:00 PSM Makassar 3-1 Cilegon United 0-1

01:00 Szeged Csanad 1-1 Gyori ETO 1 0-1

22:00 1 Sporting Braga II 3-0 Vitoria Guimaraes B 1 1-0

02:45 Castleview FC 1-4 Cork City 1-1

01:00 Erzeni 3-2 Vllaznia Shkoder 2-0

01:00 Partizani Tirana 1-1 Egnatia 0-0

19:00 KF Laci 4-3 Teuta Durres 2-2

20:00 Charlton Athletic U21 3-3 Millwall U21 2-1

19:10 1 SS Assad 3-2 Kajiado 1 2-1

17:00 Coastal Heroes 0-1 Shabana FC 0-0

00:00 E.N.Paralimniou 0-1 Aris Limassol 0-0

02:00 Hull U21 0-2 Nottingham Forest U21 0-0

21:00 Brentford U21 2-1 Middlesbrough U21 2-0

05:00 1 Botafogo PB 2-0 Auto Esporte Clube PB 1 2-0

03:00 Crusaders Reserves 2-1 Larne Reserves 1-0

02:45 Carrick Rangers Reserves 2-2 Portadown Reserves 1-2

02:45 Linfield Reserves 4-0 Ballymena Utd Reserves 3-0

22:30 Busaiteen 3-0 Qalali 1-0

22:30 Al-Tadhmon 0-2 A'Ali 0-0

22:30 Malkia 0-1 Um Alhassam 0-0

21:00 Standard Sumgayit 2-1 Turan Tovuz 1-1

19:40 Al Tayaran (w) 0-0 Delphi SC (W) 0-0

19:30 EG Future SC (W) 1-2 Pyramids FC (W) 1-0

22:00 NBE SC 2-2 Ghazl El Mahallah 1-1

22:00 AC Milan U20 2-4 Juventus U20 1-2

20:00 Napoli Youth 1-1 Empoli U20 0-0

18:00 AS Roma U20 4-0 Udinese U20 1 1-0

16:00 Denizlispor U19 1-3 Sakaryaspor U19 1-3

20:10 Al Ittihad Jeddah (W) 0-0 Al Yamamah (W) 0-0

00:00 Maccabi Ahi Nazareth 3-3 Hapoel Rishon Lezion 1-2

00:00 Hapoel Acre FC 0-0 Ironi Nir Ramat HaSharon 0-0

00:00 AS Ashdod 1-1 Hapoel Umm Al Fahm 1-0

02:30 Audace Cerignola 1-3 AC Monopoli 0-2

17:30 Shohada Babolsar 1-0 Shohada Razakan 0-0

17:30 Shahrdari Noshahr 1-0 Kian Sam Babol 0-0

17:30 1 Niroye Zamini 0-1 Shahrdari Mahshahr 0-1

22:59 Ethnikos Assia 0-2 APEA Akrotiriou 0-0

20:00 Saudi Arabia U20 1-2 Uzbekistan U20 1-0

01:00 Hapoel Bnei Sakhnin FC 2-1 Hapoel Jerusalem 1 1-1

22:30 Al-Seeb 1-0 Al Shabab(OMA) 0-0

20:15 Al-Nahda Muscat 3-1 Al Oruba Sur 2-0

20:30 Cape Town Spurs 2-0 Cape Town All Stars 2-0

05:00 Molynes United 0-2 Cavalier FC 0-0

22:00 Brighton U21 3-1 Leicester City U21 1-1

20:00 Sunderland U21 2-1 Newcastle U21 0-0

20:00 Crystal Palace U21 0-5 Manchester City U21 0-1

02:45 Glentoran FC 2-0 Crusaders 0-0

02:00 Westerlo U21 0-3 Kortrijk U21 0-1

02:00 Excelsior Virton U21 8-1 FCV Dender EH U21 3-1

02:00 RWD Molenbeek U21 1-1 Deinze U21 0-1

01:30 RS Waasland Beveren U21 0-1 AS Eupen U21 1 0-0

01:30 St.-Truidense U21 5-0 Lierse U21 2-0

01:30 KV Oostende U21 3-2 Lommel SK U21 1-1

5/5 - (1 bình chọn)